12E THPT Ba Đình 1987-1990
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NĂM 2011 LỚP 12 E CÓ GÌ LẠ K0 ?

Go down

NĂM 2011 LỚP 12 E CÓ GÌ LẠ K0 ? Empty NĂM 2011 LỚP 12 E CÓ GÌ LẠ K0 ?

Bài gửi by HanhNK 24/01/12, 06:23 pm

Nhân dịp năm mới, mình xin đưa ra một vài điểm nổi bật và lạ nữa về lớp 12e trong năm vừa qua, một năm đáng nhớ và nhiều kỷ niệm khó quên. Đây chỉ là một phần những điều được liệt kê mà mình được biết và qua cảm nhận của riêng bản thân, các bạn có thể thêm và chỉnh sửa bất kỳ thông tin nào mà bạn biết !

1. Sự kiện lớn cuả năm nay : Cuối cùng 12E đã có một trang web riêng lớp mình. Nhờ quản trị mạng cháu Chi và bạn Huyền lớp chúng ta. Cảm ơn đặc biệt tới Thanh Huyền cho tất cả thời gian của bạn và nỗ lực dành riêng cho trang web này. Chúng tôi đánh giá cao công việc của bạn Thanh Huyền.
2. Sau hơn 20 năm , cuối cùng những người bạn của tôi ở khắp mọi nơi đã liên lạc , chuyện trò với nhau , công lớn là cuả Bộ lực lưỡng…Từ trước tới nay chỉ có chơi theo nhóm, chẳng hạn như : Hạnh, Hoà, Hạnh là một nhóm ; Huyền, Thuỷ, Lan là một nhóm …. Giờ đây các nhóm đã gắn kết xum họp thành gia đình 12e.
3. Sau 21 năm gặp lại bạn bè, những cảm xúc yêu thương và những kỷ niệm năm xưa lại trở về, mình thấy thật sự vui mừng vì biết được nhiều bí mật tình cảm mà các bạn nam dành cho bạn gái trong lớp… tình cảm thật trong sáng và những lời trách rất đáng yêu và trân trọng.
4. Sau 21 năm gặp lại có những đôi bạn ngày xưa cãi nhau chem chẻm, giờ đây lại gắn kết với nhau , không biết
chừng đi được nửa chặng đường đời mới tìm thấy nửa yêu thương của mình. Mình xin chúc tụng cho các bạn

5. Một điều lạ nữa sau 21 năm bạn bè được gặp lại và 4 rum của lớp cũng chào đón thành viên thứ 21 trong năm 2011 ; 4 rum của lớp được gia nhập đúng vào ngày 13, thành viên thứ 21 Dungoc cũng gia nhập đúng ngày 13… Mình mong rằng sang năm 2012 sẽ có thêm nhiều thành viên gia nhập để 4 rum được thêm phần rôm ra, phong phú.

Cảm ơn các bạn, vì các bạn vẫn như xưa, mặc dù thời gian có trôi, cuộc sống có đầy lo toan, bề bộn… nhưng các bạn vẫn vậy, vẫn hồn nhiên cười cười, nói nói, mày mày, tao tao…mặc dù đầu đã có những sợi tóc bạc màu nhưng vẫn thấy mình như trẻ lại giống như ngày nào, như đang sống của những thời khắc 21 năm về trước giữa tiếng cười vui của các bạn và tâm hồn mình cảm thấy thật nhẹ khi được gặp các bạn.

Và cuối cùng để có một trang web như vậy, ngày nào xem “12ebadinh” cũng thấy sự hiện diện của các bạn, đó cũng là một tâm tư “Ngày sau sỏi đá cũng cần có nhau”

HanhNK