12E THPT Ba Đình 1987-1990
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

GÕ CỬA TRÁI TIM__ TÂM HỒN BIA RƯỢU

Go down

GÕ CỬA TRÁI TIM__ TÂM HỒN BIA RƯỢU Empty GÕ CỬA TRÁI TIM__ TÂM HỒN BIA RƯỢU

Bài gửi by Cuong Nguyen 23/07/12, 11:26 am

chào tất cả các bạn !
Hôm nay là thứ 2 đầu tuần, xin chúc các bạn một tuần làm việc đầy hiệu quả và tràn ngập niềm vui.Lâu lắm rồi hôm nay mình mới vào forum, thiếu sót quá mong các bạn lượng thứ nhé hehe Very Happy Very Happy ,,mọi.ngồi đây trước máy tính, các con chữ như nhảy múa hoa hết cả mắt , nhớ các bạn quá nghĩ mãi mà ko biết viết gì cả( ngày trước khi còn đi học trong tất cả các môn thì môn văn mình dốt gần nhất mà hihi Laughing Laughing ). Từ hôm họp lớp tới giờ,các bạn có .....ko, mọi người vẫn đủ sức khỏe để vật nhau đấy chứ. Còn mình thì vẫn khỏe, mỗi tội là chẳng để làm gì cả , tiếc quá.Mà dạo nầy mọi ng đi đâu hết cả rồi để diễn đàn lạnh lẽo quá. Bạn ĐQH lúc thì nổ như súng liên thanh, lúc thì lặm ko thấy sủi tăm, có bạn nào thấy vật vờ ở đâu khéo giúp hộ bạn ấy lên với nhé. pirat pirat
Mình tính lâu quá rồi, chúng ta tụ tập giao lưu chút nhỉ. Ko liên tục đc gặp nhau tình có nhạt phai ko. Bạn nào ủng hộ thì cho xin biểu quyết nhé. Tinh thần bia rượu 9,5. Cool Cool
Đề nghị các bạn trong BLL tạo đk để ae thử sức nhé I love you I love you

Cuong Nguyen

- Similar topics